HALMASHAURI YA WILAYA KIBITI

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA OFISI YA
DED KIBITI TAREHE 05/11/2021

WALIOHUDHURIA

JINA CHEO NAFASI
1.0 Denis Kitali DLNREO Mwenyekiti
1.0 Rudrick Charles DPLO Mjumbe
2.0 Tumainiel.]. Kamnde HPMU Katibu
3.0 Arc.Kassim Mponda DE Mjumbe
4.0 Salehe Njoma DLO Mjumbe
5.0 Anthony Nyange DCDO Mjumbe
6.0 Mwl. Zakayo Mlenduka DEOP Mjumbe

AGENDA YA KWANZA; KUFUNGUA KIKAO

Kaimu Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kuwaasa kuwa
makini katika kikao. Pia aliwataafu wajumbe kuwa ndugu Denis Kitali —

Mwenyekiti amepata udhuru hivyo kawatakia kikao chema
Kikao kilifunguliwa saa 3:22 Asubuhi..

AGENDA YA PILL; KURIDHIA AGENDA ZA KIKAO CHA BODI YA
ZABUNI CHA TAREHE 05/11/2021

Katibu wa kikao aliwasilisha agenda zifuatazo kwa ajili kujadiliwa katika kikao

kama ifuatavyo;-



e Kufungua kikao.

2. Kuridhia Agenda za kikao cha Bodi ya Zabuni cha tarehe 05/11/2021

3. Kupokea na kujadili fedha za UVIKO 19 milioni 460,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa shule shikizi nane (8) ili kuwasaidia wanafunzi wanaoisha mbali na
shule mama

4. Kupokea na kujadili fedha za UVIKO 19 Bilioni 1,020,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa shule madarasa ya shule za sekondari

5.Kufunga kikao.

AGENDA YA PILI; KURIDHIA AGENDA ZA BODI YA ZABUNI ZA
TAREHE 05/11/2021

Mwenyekiti alimualika katibu kuwasilisha Katibu kuwasilisha agenda za kikao
cha bodi kisha aliwahoji wajumbe kama wanaridhia agenda hizo kuwa agenda
sahihi za kikao hicho. Wajumbe wa Bodi ya zabuni wote kwa pamoja waliridhia

agenda hizo kuwa agenda sahihi za kikao hicho.

AGENDA YA TATU; KUPOKEA NA KUJADILI BILIONI 1,020,000,000.00 ZA
UJENZI WA WA WA VYUMBA VYA MADARASA HAMSINI NA MOJA(51)

Katibu aliwasilisha taarifa ya ujenzi vyumba vya madarasa 51 kwa shule za
sekondari ambazo ni fedha zilizotokana na mapambambano dhidi ya UVIKO 19
yakusaidia kupunguza mlindikano wa wanafunzi darasani na manunuzi haya

yatafanyika ngazi ya vituo na kwa njia ya force account .

MAONI YA PMU

PMU ilipokea taarifa ya ujio wa fedha hizo Bilioni 1,020,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa vyumba vya madarasa hamsini na moja ili kusaidia mrundikano wa
wanafunzi nakuhaidi kusimamia manunuzi hayo kwa mujibu sheria ya ununuzi

Wa umima.

Baada ya majadiliano wajumbe wa bodi ya zabuni ya Halmashauri ya Wilaya

waliazimia yafuatayo;



AZIMIO

Wajumbe wa bodi ya Zabuni wote kwa pamoja walikubaliana na maoni ya PMU
kuwa zoezi la michakato ya manunuzi ya Umma ikiwa ni pamoja na usimamizi
wa karibu na kamati zitakazoundwa ili ujenziuanze mara moja ili ujenzi uende

kwa kasi na kwa ufanisi mkubwa.

AGENDA YA NNE; KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao na kikao kilifungwa

mnamo saa 05.12 asububhi .



AGENDA YA TANO; KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango vao na kikao kilifungwa

mnamo saa 04.01 asubuhi .

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA;

..............................................

TAREHE TAREHE



